Da fatan za a tabbatar da shekarun ku.

Shin kai 21 ne ko sama da haka?

Kayayyakin wannan gidan yanar gizon na iya ƙunsar nicotine, waɗanda na manya (21+) kawai.

Abubuwan Vaping: A ina Zan Iya Samun Sabbin Labaran Vaping

“Bayani iskar oxygen ce ta zamani.Idan babu shi, ba za mu iya numfashi ba.– Bill Gates

 

Kuna iya zuwa a matsayin mafari don yin vaping ko kuma kuna fara kasuwancin ku na vape kwanan nan, to abu ɗaya da ke ba ku fatalwa shine cewa a ina zaku iya samun wasu.sabon bayani game da vaping?Daga binciken kimiyya zuwa labaran masana'antu, akwai gidajen yanar gizo da yawa, shafukan yanar gizo, da kuma taruka da ake samu akan layi, suna tattaunawa akan batutuwa da yawa game da vaping.Anan zamu gabatar da wasu nassoshi da zaku dogara dasu.

menene-wasu-vaping-albarkatun

Tafiya 360

Wuce360gidan yanar gizon watsa labarai ne na vaping wanda aka fara a ƙarshen 2014. Gidan yanar gizon yana ba dabayani akan vaping, gami da sake dubawa na samfuran vaping, labaran labarai, da jagorori.Vaping360 kuma yana da dandalin tattaunawa inda vapers za su iya tattauna vaping da juna.

Vaping360 hanya ce mai mahimmanci don vapers na duk matakan gogewa.Bita na gidan yanar gizon yana da cikakkun bayanai kuma masu ba da labari, kuma labaran labarai da jagororin suna da taimako don fahimtar masana'antar vaping.Dandalin wuri ne mai kyau don yin tambayoyi da samun shawara daga wasu vapers.

 

Dandalin E-cigare

TheDandalin E-cigareyana kusa tun 2009 kuma yana da mambobi sama da 100,000.Vapers a duk faɗin duniya suna raba ƙwarewar su ta farko a cikin dandalin, kama daga na'ura zuwa e-ruwa.Idan kuna shirin fara kantin sayar da vape naku kwanan nan, sashin Labarai na Dokoki zai zama abin taimako, wanda zai sa ku saba da su.halin da ake ciki na ƙa'idar vaping akan yankin ku.

 

Ƙungiyar Vapers ta Duniya

TheƘungiyar Vapers ta Duniyakungiya ce mai zaman kanta wacce ke ba da shawarar haƙƙin vapers.An kafa ƙungiyar a cikin 2015 ta ƙungiyar vapers waɗanda suka damu game da haɓaka ƙa'idodin samfuran vaping.Allianceungiyar Alliance tana aiki don ilimantar da jama'a game da vaping, yin gwagwarmaya don haƙƙin vapers, da kuma zuwainganta vaping a matsayin mafi aminci madadin shan taba.

Ƙungiyar Vapers ta Duniya wata hanya ce mai mahimmanci ga vapers da duk wanda ke da sha'awar ƙarin koyo game da vaping.Ƙungiyar tana ba da bayanai, ilimi, da shawarwari waɗanda za su iya taimakawa vapers don yanke shawara game da halayen vaping ɗin su.

 

eCig Talk

A matsayin daya daga cikin mafi girma forums game da vaping a Rasha.eCig TalkAn kafa shi a cikin 2010 ta ƙungiyar masu sha'awar da ke son ƙirƙirar wurin da vapers zai iya.raba bayanai da gogewa game da vaping.A cikin eCig Talk, akwai gungu nam samfurin reviews, wanda zai iya zama bayanin ku don zaɓar vape wanda ya dace da ku.

Gidan yanar gizon wuri ne mai kyau don zuwa idan kun kasance mai vaper na Rasha, ko kuna son sanin ƙarin bayanan kasuwa a yankin.

 

2 FARKO

2 FARKOlabarai ne na vaping na duniya da e-cigare da dandamalin bayanan kasuwanci.An kafa kamfanin ne a cikin 2015 ta tsoffin shugabannin masana'antar taba, kuma tun daga lokacin ya zama ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samun labarai da bayanai game da masana'antar vaping.

Ɗaya daga cikin fitattun abubuwan da kafofin watsa labarai ke da shi shine cewa za su sami ma'aikata su halarci kowace nunin vaping a duniya, kuma suna kawo sabbin abubuwa, fahimta, da labarai ga masu karatun su.


Lokacin aikawa: Juni-09-2023